Barka da zuwa CONCEPT

Labarai

  • Wadanne nasarori masu ban sha'awa fasahar sadarwa za su iya kawowa a zamanin 6G?

    Wadanne nasarori masu ban sha'awa fasahar sadarwa za su iya kawowa a zamanin 6G?

    Shekaru goma da suka gabata, lokacin da cibiyoyin sadarwar 4G kawai aka tura su ta hanyar kasuwanci, da wuya mutum ya yi tunanin girman canjin intanet na wayar hannu zai haifar - juyin juya halin fasaha na gwargwado a tarihin ɗan adam.A yau, yayin da hanyoyin sadarwa na 5G ke tafiya cikin al'ada, mun riga mun sa ido ga abubuwan da suka faru ...
    Kara karantawa
  • 5G Na Ci gaba: Ƙarfafawa da Kalubalen Fasahar Sadarwa

    5G Na Ci gaba: Ƙarfafawa da Kalubalen Fasahar Sadarwa

    5G Advanced zai ci gaba da jagorantar mu zuwa makomar zamanin dijital.A matsayin ci gaba mai zurfi na fasahar 5G, 5G Advanced ba wai kawai yana wakiltar babban tsalle a fagen sadarwa ba, har ma shine majagaba na zamanin dijital.Matsayinsa na haɓakawa babu shakka iska ce ga mu ...
    Kara karantawa
  • 6G Patent Aikace-aikacen: Asusun Amurka na 35.2%, Asusun Japan na 9.9%, Menene Matsayin China?

    6G Patent Aikace-aikacen: Asusun Amurka na 35.2%, Asusun Japan na 9.9%, Menene Matsayin China?

    6G yana nufin ƙarni na shida na fasahar sadarwar wayar hannu, wanda ke wakiltar haɓakawa da ci gaba daga fasahar 5G.Don haka menene wasu mahimman fasalulluka na 6G?Kuma waɗanne canje-canje zai iya kawowa?Mu duba!Na farko kuma mafi mahimmanci, 6G yayi alƙawarin saurin sauri da sauri da g ...
    Kara karantawa
  • Gaba yayi haske ga 5G-A.

    Gaba yayi haske ga 5G-A.

    Kwanan nan, a ƙarƙashin ƙungiyar IMT-2020 (5G) Promotion Group, Huawei ya fara tabbatar da iyawar ƙananan nakasassu da sa ido kan fahimtar jirgin ruwa dangane da sadarwar 5G-A da fasahar haɗin kai.Ta hanyar amfani da rukunin mitar 4.9GHz da fasahar gano fasahar AAU…
    Kara karantawa
  • Ci gaba da Ci gaba da Haɗin kai Tsakanin Concept Microwave da Temwell

    Ci gaba da Ci gaba da Haɗin kai Tsakanin Concept Microwave da Temwell

    A ranar 2 ga Nuwamba, 2023, an karrama shugabannin kamfaninmu don karbar Ms. Sara daga babban abokin aikinmu Temwell Company na Taiwan.Tun da kamfanonin biyu suka fara kulla dangantakar hadin gwiwa a farkon 2019, kudaden shiga na kasuwancinmu na shekara ya karu da sama da kashi 30% na shekara-shekara.Temwell da...
    Kara karantawa
  • 4G LTE Frequency Makada

    4G LTE Frequency Makada

    Duba ƙasa don maɗaurin mitar 4G LTE da ake samu a yankuna daban-daban, na'urorin bayanai da ke aiki akan waɗancan makada, kuma zaɓi eriya waɗanda aka kunna zuwa waɗancan makada mitar NAM: Arewacin Amurka;EMEA: Turai, Gabas ta Tsakiya, da Afirka;APAC: Asiya-Pacific;EU: Turai LTE Band Frequency Band (MHz) Uplink (UL)...
    Kara karantawa
  • Yadda 5G Networks Zasu Taimakawa Ci gaban Jiragen Sama

    Yadda 5G Networks Zasu Taimakawa Ci gaban Jiragen Sama

    1. Babban bandwidth da ƙananan latency na cibiyoyin sadarwa na 5G suna ba da damar watsa shirye-shiryen bidiyo masu mahimmanci da kuma adadi mai yawa, waɗanda ke da mahimmanci don sarrafa lokaci da kuma fahimtar nesa na drones.Babban ƙarfin cibiyoyin sadarwar 5G yana tallafawa haɗawa da sarrafa manyan lambobi na dro ...
    Kara karantawa
  • Aikace-aikacen Filters a cikin Sadarwar Motar Jirgin Sama mara matuki (UAV).

    Aikace-aikacen Filters a cikin Sadarwar Motar Jirgin Sama mara matuki (UAV).

    Mataki na gaba 1. entarshen tace-ent tace: amfani da shi a cikin shigar da mai karba na Sav, don toshe hayaniyar aiki da overload / undwmodulation / Intuldulation.2. High-pass filter: Ana amfani da shi a fitarwa na mai watsa UAV, tare da yanke mitar sli ...
    Kara karantawa
  • Matsayin masu tacewa a cikin Wi-Fi 6E

    Matsayin masu tacewa a cikin Wi-Fi 6E

    Yaɗuwar hanyoyin sadarwa na 4G LTE, tura sabbin hanyoyin sadarwa na 5G, da ko'ina na Wi-Fi suna haifar da haɓakar adadin mitar rediyo (RF) waɗanda dole ne na'urorin mara waya su goyi bayan.Kowane bandeji yana buƙatar tacewa don keɓewa don kiyaye sigina a cikin “hanyar” da ta dace.Kamar yadda tr...
    Kara karantawa
  • Butler Matrix

    Butler Matrix

    Matrix Butler nau'in cibiyar sadarwa ce ta katako da ake amfani da ita a cikin tsararrun eriya da tsarin tsararru.Babban ayyukansa sune: ● Tuƙi na katako - Yana iya sarrafa katakon eriya zuwa kusurwoyi daban-daban ta hanyar sauya tashar shigar da bayanai.Wannan yana ba da damar tsarin eriya don bincika ta hanyar lantarki ba tare da ...
    Kara karantawa
  • 5G Sabon Rediyo (NR)

    5G Sabon Rediyo (NR)

    Spectrum: ● Yana aiki a cikin kewayon mitar mitoci daban-daban daga sub-1GHz zuwa mmWave (> 24 GHz) yana ba da faffadan ɗaukar hoto na macro cell, mmWave yana ba da damar ƙaramar tura tantanin halitta Fasalolin fasaha: ● Sup...
    Kara karantawa
  • Rarraba Maɗaukakin Maɗaukaki don Microwaves da igiyoyin millimeters

    Rarraba Maɗaukakin Maɗaukaki don Microwaves da igiyoyin millimeters

    Microwaves - Mitar mita kamar 1 GHz zuwa 30 GHz: ● L band: 1 zuwa 2 GHz ● S band: 2 zuwa 4 GHz ● C band: 4 zuwa 8 GHz ● X band: 8 zuwa 12 GHz ● Ku band: 12 zuwa 18 GHz.
    Kara karantawa