Kayayyaki
-
410MHz-417MHz/420MHz-427MHz UHF Kogo Duplexer
CDU00410M00427M80S daga Concept Microwave wani nau'in Duplexer ne mai ramuka masu faɗi daga 410-417MHz a tashar jiragen ruwa mai ƙarancin band da kuma 420-427MHz a tashar jiragen ruwa mai tsayi. Yana da asarar shigarwa ƙasa da 1.7dB da kuma keɓewa fiye da 80 dB. Duplexer ɗin zai iya ɗaukar har zuwa 100 W na wutar lantarki. Yana samuwa a cikin na'urar da ke auna 210x210x69mm. An gina wannan ƙirar duplexer mai ramin ramin RF tare da haɗin SMA waɗanda jinsin mace ne. Sauran tsari, kamar band daban-daban da haɗin daban-daban suna samuwa a ƙarƙashin lambobin samfuri daban-daban.
Na'urorin duplexer na rami guda uku ne da ake amfani da su a cikin Transceivers (mai watsawa da mai karɓa) don raba na'urorin mitar watsawa daga na'urorin mitar mai karɓa. Suna raba eriya ɗaya ɗaya yayin da suke aiki a lokaci guda a mitoci daban-daban. Na'urar duplexer a zahiri matattarar mai tsayi da ƙasa ce da aka haɗa da eriya.
-
Mai Haɗa Kogo Mai Rahusa 380MHz-960MHz/1695MHz-2700MHz Mai Haɗa Kogo Mai Haɗawa da N-Female
CUD00380M02700M50N daga Concept Microwave wani nau'in Haɗawa ne na Cavity tare da madaurin wucewa daga 380-960MHz da 1695-2700MHz tare da ƙarancin PIM ≤-150dBc@2*43dBm. Yana da asarar shigarwa ƙasa da 0.3dB da kuma keɓewa fiye da 50dB. Yana samuwa a cikin module wanda ke auna 161mm x 83.5mm x 30mm. An gina wannan ƙirar haɗin ramin RF tare da haɗin N waɗanda jinsin mace ne. Sauran tsari, kamar madaurin wucewa daban-daban da haɗin haɗi daban-daban suna samuwa a ƙarƙashin lambobin samfuri daban-daban.
Ƙaramin PIM yana nufin "Ƙaramin haɗin gwiwa mara aiki." Yana wakiltar samfuran haɗin gwiwa da ake samarwa lokacin da sigina biyu ko fiye suka ratsa ta na'urar haɗin gwiwa mai halaye marasa layi. Haɗin gwiwa mara aiki babban matsala ce a cikin masana'antar wayar salula kuma yana da matuƙar wahala a warware matsalar. A cikin tsarin sadarwa ta wayar salula, PIM na iya haifar da tsangwama kuma zai rage saurin amsawar mai karɓa ko ma yana iya hana sadarwa gaba ɗaya. Wannan tsangwama na iya shafar ƙwayar da ta ƙirƙira shi, da kuma sauran masu karɓa na kusa.
-
399MHz-401MHz/432MHz-434MHz/900MHz-2100MHz Kogon rami mai kusurwa uku
CBC00400M01500A03 daga Concept Microwave wani na'urar haɗa abubuwa ne mai siffar cavity triplexer/triple-band tare da madaurin wucewa daga 399~401MHz/ 432~434MHz/900-2100MHz. Yana da asarar shigarwa ƙasa da 1.0dB da kuma keɓewa fiye da 80 dB. Na'urar duplexer na iya ɗaukar har zuwa 50 W na wutar lantarki. Yana samuwa a cikin na'urar da ke auna 148.0×95.0×62.0mm. An gina wannan ƙirar duplexer na ramin RF tare da masu haɗin SMA waɗanda jinsin mace ne. Sauran tsare-tsare, kamar madaurin wucewa daban-daban da mahaɗi daban-daban suna samuwa a ƙarƙashin lambobin samfuri daban-daban.
Manufar tana ba da mafi kyawun matatun triplexer na rami a masana'antar, matatun triplexer na raminmu an yi amfani da su sosai a cikin Wireless, Radar, Tsaron Jama'a, DAS
-
8600MHz-8800MHz/12200MHz-17000MHz Microstrip Duplexer
CDU08700M14600A01 daga Concept Microwave wani microstrip Duplexer ne mai madaurin wucewa daga 8600-8800MHz da 12200-17000MHz. Yana da asarar shigarwa ƙasa da 1.0dB da kuma keɓewa fiye da 50 dB. Duplexer ɗin zai iya ɗaukar har zuwa 30 W na wuta. Yana samuwa a cikin module wanda ke auna 55x55x10mm. An gina wannan ƙirar RF microstrip duplexer tare da haɗin SMA waɗanda jinsin mata ne. Sauran tsari, kamar madaurin wucewa daban-daban da haɗin haɗi daban-daban suna samuwa a ƙarƙashin lambobin samfuri daban-daban.
Na'urorin duplexer na rami guda uku ne da ake amfani da su a cikin Transceivers (mai watsawa da mai karɓa) don raba na'urorin mitar watsawa daga na'urorin mitar mai karɓa. Suna raba eriya ɗaya ɗaya yayin da suke aiki a lokaci guda a mitoci daban-daban. Na'urar duplexer a zahiri matattarar mai tsayi da ƙasa ce da aka haɗa da eriya.
-
Matatar GSM mai ƙarancin PIM 906-915MHz
CNF00906M00915MD01 daga Concept Microwave matattarar notch ce mai ƙarancin PIM 906-915MHz tare da madaurin wucewa daga tashar jiragen ruwa ta 873-880MHz & 918-925MHz tare da PIM5 ≤-150dBc@2*34dBm. Yana da asarar shigarwa ƙasa da 2.0dB kuma yana ƙin yarda fiye da 40dB. Matattarar Notch na iya ɗaukar har zuwa 50 W na wuta. Yana samuwa a cikin module wanda ke auna 210.0 x 36.0 x 64.0mm tare da ikon hana ruwa IP65. An gina wannan ƙirar matattarar RF notch tare da masu haɗin 4.3-10 waɗanda jinsin mata ne. Sauran tsari, kamar madaurin wucewa daban-daban da mahaɗi daban-daban suna samuwa a ƙarƙashin lambobin samfuri daban-daban.
Ƙaramin PIM yana nufin "Ƙaramin haɗin gwiwa mara aiki." Yana wakiltar samfuran haɗin gwiwa da ake samarwa lokacin da sigina biyu ko fiye suka ratsa ta na'urar haɗin gwiwa mai halaye marasa layi. Haɗin gwiwa mara aiki babban matsala ce a cikin masana'antar wayar salula kuma yana da matuƙar wahala a warware matsalar. A cikin tsarin sadarwa ta wayar salula, PIM na iya haifar da tsangwama kuma zai rage saurin amsawar mai karɓa ko ma yana iya hana sadarwa gaba ɗaya. Wannan tsangwama na iya shafar ƙwayar da ta ƙirƙira shi, da kuma sauran masu karɓa na kusa.
-
932.775-934.775MHz/941.775-943.775MHz GSM Cavity Duplexer
CDU00933M00942A01 daga Concept Microwave wani nau'in Duplexer ne mai ramuka daga 932.775-934.775MHz a tashar jiragen ruwa mai ƙarancin band da kuma 941.775-943.775MHz a tashar jiragen ruwa mai babban band. Yana da asarar shigarwa ƙasa da 2.5dB da kuma keɓewa fiye da 80 dB. Duplexer ɗin zai iya ɗaukar har zuwa 50 W na wutar lantarki. Yana samuwa a cikin na'urar da ke auna 220.0×185.0×30.0mm. An gina wannan ƙirar duplexer mai ramin ramin RF tare da haɗin SMA waɗanda jinsin mata ne. Sauran tsari, kamar band daban-daban da haɗin daban-daban suna samuwa a ƙarƙashin lambobin samfuri daban-daban.
Na'urorin duplexer na rami guda uku ne da ake amfani da su a cikin Transceivers (mai watsawa da mai karɓa) don raba na'urorin mitar watsawa daga na'urorin mitar mai karɓa. Suna raba eriya ɗaya ɗaya yayin da suke aiki a lokaci guda a mitoci daban-daban. Na'urar duplexer a zahiri matattarar mai tsayi da ƙasa ce da aka haɗa da eriya.
-
14.4GHz-14.92GHz/15.15GHz-15.35GHz Ku Band Cavity Duplexer
CDU14660M15250A02 daga Concept Microwave Duplexer ne na RF Cavity tare da madaurin wucewa daga 14.4GHz ~ 14.92GHz a tashar jiragen ruwa mai ƙarancin band da kuma 15.15GHz ~ 15.35GHz a tashar jiragen ruwa mai babban band. Yana da asarar shigarwa ƙasa da 3.5dB da kuma keɓewa fiye da 50 dB. Madaurin hawa zai iya ɗaukar har zuwa 10 W na wutar lantarki. Yana samuwa a cikin na'urar da ke auna 70.0×24.6×19.0mm. An gina wannan ƙirar madaurin hawa na RF tare da masu haɗin SMA waɗanda jinsin mata ne. Sauran tsari, kamar madaurin wucewa daban-daban da mahaɗi daban-daban suna samuwa a ƙarƙashin lambobin samfuri daban-daban.
Na'urorin duplexer na rami guda uku ne da ake amfani da su a cikin Transceivers (mai watsawa da mai karɓa) don raba na'urorin mitar watsawa daga na'urorin mitar mai karɓa. Suna raba eriya ɗaya ɗaya yayin da suke aiki a lokaci guda a mitoci daban-daban. Na'urar duplexer a zahiri matattarar mai tsayi da ƙasa ce da aka haɗa da eriya.
-
Matatar Band Pass ta UHF Band tare da Passband 225MH-400MHz
Tsarin ra'ayi CBF00225M00400N01 matatar wucewa ce ta rami mai mitar tsakiya ta 312.5MHz wacce aka tsara don aikin madaurin UHF. Yana da matsakaicin asarar sakawa na 1.0 dB da matsakaicin VSWR na 1.5:1. An sanya wa wannan samfurin kayan haɗin N-mace.
-
Matatar Band Pass ta GSM Band tare da Passband daga 950MHz-1050MHz
Tsarin ra'ayi CBF00950M01050A01 matatar wucewa ce ta rami mai mitar tsakiya ta 1000MHz wadda aka tsara don aiki da madaurin GSM. Yana da matsakaicin asarar sakawa na 2.0 dB da matsakaicin VSWR na 1.4:1. An sanya wa wannan samfurin kayan haɗin SMA-mace.
-
Matatar Bandpass ta GSM Band tare da Passband 1300MHz-2300MHz
Tsarin ra'ayi CBF01300M02300A01 matattarar wucewa ce ta rami mai mitar tsakiya ta 1800MHz wacce aka tsara don aiki da madaurin GSM. Yana da matsakaicin asarar sakawa na 1.0 dB da matsakaicin VSWR na 1.4:1. An sanya wa wannan samfurin kayan haɗin SMA-mace.
-
Matatar Band Pass ta GSM Band tare da Passband 936MHz-942MHz
Tsarin ra'ayi CBF00936M00942A01 matatar wucewa ce ta rami mai mitar tsakiya ta 939MHz wacce aka tsara don aiki da madaurin GSM900. Yana da matsakaicin asarar sakawa ta 3.0 dB da matsakaicin VSWR na 1.4. An sanya wa wannan samfurin kayan haɗin SMA-mace.
-
Matatar Band Pass ta L Band tare da Passband 1176-1610MHz
Tsarin ra'ayi CBF01176M01610A01 matatar wucewa ce ta rami mai mitar tsakiya ta 1393MHz wacce aka tsara don madaurin aiki na L. Yana da matsakaicin asarar sakawa ta 0.7dB da kuma matsakaicin asarar dawowa ta 16dB. An sanya wa wannan samfurin kayan haɗin SMA-mace.