Rarrabuwar Mita Mai Sauri don Microwaves da raƙuman Millimeter

Microwaves - Mitar mita tsakanin 1 GHz zuwa 30 GHz:

● Band ɗin L: 1 zuwa 2 GHz
● Siginar S: 2 zuwa 4 GHz
● Ƙungiyar C: 4 zuwa 8 GHz
● X band: 8 zuwa 12 GHz
● Ƙungiyar Ku: 12 zuwa 18 GHz
● Ƙungiyar K: 18 zuwa 26.5 GHz
● Band ɗin Ka: 26.5 zuwa 40 GHz

Tauraron milimita - Matsakaicin mita tsakanin 30 GHz zuwa 300 GHz:

● Band ɗin V: 40 zuwa 75 GHz
● Band ɗin E: 60 zuwa 90 GHz
● Ƙungiyar W: 75 zuwa 110 GHz
● Ƙungiyar F: 90 zuwa 140 GHz
● Band ɗin D: 110 zuwa 170 GHz
● G band: 140 zuwa 220 GHz
● Band ɗin Y: 220 zuwa 325 GHz

Iyakar da ke tsakanin microwaves da raƙuman milimita gabaɗaya ana ɗaukarta a matsayin 30 GHz. Microwaves suna da tsawon tsayin raƙuman ruwa yayin da raƙuman milimita ke da gajerun raƙuman ruwa. An raba kewayon mitar zuwa ƙungiyoyi da aka tsara ta haruffa don sauƙin amfani. Kowane rukuni yana da alaƙa da wasu aikace-aikace da halayen yaɗuwa. Cikakken ma'anar band yana sauƙaƙa takamaiman ƙayyadaddun fasaha da ƙa'idodi don tsarin raƙuman microwave da milimita.

Microwave na Concept babban kamfani ne da ke kera kayan aikin microwave marasa aiki daga DC-50GHz, gami da raba wutar lantarki, mahadar hanya, matatun notch/lowpass/highpass/bandpass, duplexer/triplexer na rami don amfani da microwaves da aikace-aikacen raƙuman milimita.

Barka da zuwa gidan yanar gizon mu: www.concept-mw.com ko ku same mu asales@concept-mw.com

Rarrabuwar Mita Mai Sauri don Microwaves da raƙuman Millimeter

 


Lokacin Saƙo: Satumba-14-2023