Barka da zuwa CONCEPT

Haɗaɗɗen Coupler

  • 90 Degree Hybrid Coupler

    90 Degree Hybrid Coupler

     

    Siffofin

     

    • Babban Jagoranci

    • Ƙarƙashin Ƙarƙashin Sakawa

    • Lebur, watsa shirye-shirye 90° motsi lokaci

    • Ayyukan al'ada da buƙatun fakiti akwai

     

    Ana samun madaidaicin ma'auni na mu a cikin kunkuntar bandwidth da watsa shirye-shiryen da ke sa su dace don aikace-aikacen ciki har da, amplifier, mahaɗa, masu rarraba wutar lantarki / masu haɗawa, masu daidaitawa, ciyarwar eriya, masu jan hankali, masu sauyawa da masu sauya lokaci.

  • 180 Degree Hybrid Coupler

    180 Degree Hybrid Coupler

    Siffofin

     

    • Babban Jagoranci

    • Ƙarƙashin Ƙarƙashin Sakawa

    • Kyakkyawan Matsayi da Girman Matching

    Za a iya keɓancewa don dacewa da takamaiman aikinku ko buƙatun kunshin ku

     

    Aikace-aikace:

     

    • Ƙarfin wutar lantarki

    • Watsawa

    • Gwajin dakin gwaje-gwaje

    • Sadarwa da Sadarwar 5G